Monel 400 Capillary Tube Line Injection Chemical

Takaitaccen Bayani:

Matsakaicin ƙananan diamita wanda ke gudana tare da samar da tubulars don ba da damar allurar hana hanawa ko irin wannan jiyya yayin samarwa.Yanayi kamar babban adadin hydrogen sulfide [H2S] ko ƙididdige ma'auni mai tsanani ana iya magance su ta hanyar allurar magunguna da masu hanawa yayin samarwa.

Don tabbatar da samar da ruwa mai gudana da kare kayan aikin ku daga toshewa da lalata, kuna buƙatar ingantattun layukan allura don samar da sinadarai na ku.Layukan allurar sinadarai daga Meilong Tube suna taimakawa haɓaka haɓakar kayan aikin samarwa da layinku, duka ƙasa da ƙasa.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Gwajin Gwaji

Chemical Haushi Karfe
Lalata Kwance Fahimtar abu mai kyau (PMI)
Girma Girman hatsi Ƙunƙarar saman
Eddy halin yanzu Tauri Tashin hankali
Tsawaitawa Hydrostatic yawa

Aikace-aikace

A kowane fanni na masana'antar mai da iskar gas, ana shigar da sinadarai a cikin layukan sarrafawa da ruwaye.Ɗauki sabis na filin mai, ana amfani da sinadarai don yin fim ɗin gefen rijiyar don ingantacciyar kwanciyar hankali.A cikin bututun mai suna guje wa haɓakawa kuma suna kiyaye abubuwan more rayuwa lafiya.

Wani Application:

A cikin masana'antar mai da iskar gas muna yin allurar sinadarai cikin tsari.
Don kare ababen more rayuwa.
Don inganta matakai.
Don tabbatar da kwarara.
Kuma don inganta yawan aiki.

Nuni samfurin

Monel 400 Capillary Tube Layin Injection Chemical (3)
Monel 400 Capillary Tube Layin Injection Chemical (1)

Siffar Aloy

Halaye

Juriya na lalata a cikin kewayon mahalli na ruwa da sinadarai.Daga ruwa mai tsabta zuwa ma'adinan acid, salts da alkalis maras-oxidizing.
Wannan gami ya fi juriya ga nickel a ƙarƙashin yanayin ragewa kuma ya fi juriya fiye da jan ƙarfe a ƙarƙashin yanayin oxidizing, yana nuna duk da haka mafi kyawun juriya ga rage watsa labarai fiye da oxidizing.
Kyawawan kaddarorin injina daga yanayin zafi mara nauyi har zuwa kusan 480C.
Kyakkyawan juriya ga sulfuric da hydrofluoric acid.Aeration duk da haka zai haifar da ƙara yawan lalata.Ana iya amfani da shi don ɗaukar acid hydrochloric, amma kasancewar gishiri mai oxidizing zai ƙara saurin lalata.
An nuna juriya ga tsaka tsaki, alkaline da salts acid, amma ana samun juriya mara kyau tare da salts acid oxidizing kamar ferric chloride.
Kyakkyawan juriya ga lalatawar damuwa na chloride ion.

Haɗin Sinadari

Nickel

Copper

Iron

Manganese

Carbon

Siliki

Sulfur

%

%

%

%

%

%

%

min.

 

max.

max.

max.

max.

max.

63.0

28.0-34.0

2.5

2.0

0.3

0.5

0.024


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana