Monel 400 Layin Kula da Ruwa

Takaitaccen Bayani:

Meilong Tube yana ƙera samfuran layukan bututun na'ura mai ɗaukar nauyi mai jure lalata don nau'ikan mai da iskar gas da aikace-aikacen geothermal iri-iri.Meilong Tube yana da ƙwarewa mai yawa a cikin samar da naɗaɗɗen tubing daga duplex, nickel gami da maki bakin karfe zuwa masana'antu da takamaiman buƙatun abokin ciniki.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Gabatarwar samfur

An yi nasarar amfani da samfuran tubing na sashin mai da iskar gas a cikin wasu yanayi mafi muni da ke ƙarƙashin ruwa da ƙasa kuma muna da ingantaccen tarihin samar da samfuran da suka dace da ƙayyadaddun buƙatun mai da iskar gas.

Meilong Tube yana ba da bututun da aka naɗe a cikin nau'ikan nau'ikan ƙarfe masu jure lalata, gami da nickel gami.Muna da gogewa sosai a cikin samar da kayayyaki da ƙirƙira a cikin wannan ɓangaren, daga ci gaban fasaha da ake buƙata don ci gaban teku a cikin 1999 zuwa ƙalubalen ruwa mai zurfi na yau.

Nuni samfurin

Layin Sarrafa Monel 400 (3)
Layin Sarrafa Monel 400 (2)

Siffar Aloy

Kamar yadda ake tsammani daga babban abun ciki na jan karfe, gami da 400 na nitric acid da tsarin ammonia suna kai hari cikin sauri.

Monel 400 yana da manyan kayan aikin injiniya a yanayin zafi na ƙasa, ana iya amfani dashi a cikin yanayin zafi har zuwa 1000 ° F, kuma wurin narkewar shine 2370-2460 ° F. Duk da haka, gami 400 yana da ƙarancin ƙarfi a cikin yanayin da ba a taɓa gani ba don haka, fushi iri-iri. ana iya amfani dashi don ƙara ƙarfi.

Halaye

Juriya na lalata a cikin kewayon mahalli na ruwa da sinadarai.Daga ruwa mai tsabta zuwa ma'adinan acid, salts da alkalis maras-oxidizing.
Wannan gami ya fi juriya ga nickel a ƙarƙashin yanayin ragewa kuma ya fi juriya fiye da jan ƙarfe a ƙarƙashin yanayin oxidizing, yana nuna duk da haka mafi kyawun juriya ga rage watsa labarai fiye da oxidizing.
Kyawawan kaddarorin injina daga yanayin zafi mara nauyi har zuwa kusan 480C.
Kyakkyawan juriya ga sulfuric da hydrofluoric acid.Aeration duk da haka zai haifar da ƙara yawan lalata.Ana iya amfani da shi don ɗaukar acid hydrochloric, amma kasancewar gishiri mai oxidizing zai ƙara saurin lalata.
An nuna juriya ga tsaka tsaki, alkaline da salts acid, amma ana samun juriya mara kyau tare da salts acid oxidizing kamar ferric chloride.
Kyakkyawan juriya ga lalatawar damuwa na chloride ion.

Haɗin Sinadari

Nickel

Copper

Iron

Manganese

Carbon

Siliki

Sulfur

%

%

%

%

%

%

%

min.

 

max.

max.

max.

max.

max.

63.0

28.0-34.0

2.5

2.0

0.3

0.5

0.024


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana