Shekaru goma ya zama ruwan dare gama gari don ɗaukar na'urar motsa jiki.Tare da mafi girma aminci da matakan tsaro muna tsammanin daga kayan aiki don masana'antar mai da iskar gas a zamanin yau, ma'aunin motsi na Coriolis shine mafi ma'ana kuma mafi aminci zaɓi.Ma'aunin motsi na Coriolis ingantaccen taro ne kai tsaye da kayan auna yawa.
Idan ya zo ga zaɓin kayan abu, 316/316L ana karɓa sosai a kasuwar mai da iskar gas.A cikin aikace-aikacen kan teku shine ma'aunin kasuwa.Don mafi girman juriya na lalata ko matsi mafi girma, Ana amfani da Hastelloy ko Alloy C22 na tushen Ni.Matsalolin allura na yau da kullun sun kai 6000psi (~ 425bar), wannan kuma yana aiki don allurar kayan yin fim a aikace-aikacen hakowa.Matsakaicin kwarara yawanci ƙananan (ƙananan har zuwa 1mm ko 1/24th inch) - ba kawai saboda matsa lamba ba.Yana da game da ci gaba da tsari: na dogon lokaci ko cikin batches.Yawancin mitoci masu gudana suna da flanges ½ inch, amma ana kuma amfani da haɗin zaren.Yawan girman flange shine CI.1500 ko 2500.
Ɗaya daga cikin ma'aunin motsi don saduwa da waɗannan buƙatun da kyau shine Proline Promass A. Yana da kyakkyawan kwanciyar hankali na sifili a waɗannan ƙananan ƙananan ƙananan ƙananan ƙananan ƙananan ƙananan ƙananan ƙananan ƙananan ƙananan ƙananan ƙananan ƙananan ƙananan ƙananan ƙananan ƙananan ƙananan bayanai (daidaitattun bayanai sun dogara da ainihin yanayin kwarara).Yana samuwa azaman duka wayoyi 4 da na'urar waya 2 tare da 4 zuwa 20mA kai tsaye (babu shingen adaftan).Haɗin kai da musayar musayar bayanai zuwa Maganin Gudanar da Inventory ba su da matsala.Proline Promass A yana da ƙirar bututu guda ɗaya, don haka akwai ƙarancin damar toshewa, ƙaramin sawun ƙafa da ƙarancin nauyi.A kan teku yana buƙatar tallafi kaɗan kaɗan kuma a cikin teku yana rage nauyin tsarin.Ƙarin kyautai sune yarda da NACE MR0175/MR0103, gwajin PMI da gwajin weld ɗin bisa ga ISO 10675-1, ASME B31.1, ASME VIII da NORSOK M-601.
Abin da ke da mahimmanci shi ne cewa Promass A yana ba da izinin yarda da haɗari da yawa na ƙasa da ƙasa da ra'ayoyi daban-daban na shigarwa, kamar aminci na zahiri (Ex is/IS).Abin da ake kira Fasahar bugun zuciya yana ƙara ɗimbin zaɓuɓɓukan saka idanu kuma yana ba da damar tabbatar da layi da kan layi, yana kuma rage ƙoƙarin gwajin hujja na SIL.Ƙofofin ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙofofin ta hanyar kayan aiki suna bawa mai aiki damar nemo duk bayanan goyan baya da sauri don layin farko na harbe-harbe da ayyukan karkatacce.Mai aiki yana da damar yin amfani da wayayyun bayanan na'urar ta hanyar gajimare - azaman kayan gyara da jerin abubuwan da suka shafi, littattafan mai amfani, jagorar harbi da ƙari mai yawa.
Lokacin aikawa: Afrilu-27-2022