Layin Sarrafa Santoprene TPV
-
Santoprene TPV Encapsulated 316L Layin Sarrafa
Masu dubawa na ɓangare na uku na iya ba da shaidar gwajin akan wurin (SGS, BV, DNV).
Sauran gwaje-gwajen sune gwajin halin yanzu, sinadarai, lallasa, flaring, tensile, yawan amfanin ƙasa, tsawo, tauri don ingancin kayan.
-
Santoprene TPV Encapsulated Incoloy 825 Layin Kula da Ruwan Ruwa
Kowane coil na tubing guda ɗaya yana da tsayin daka gaba ɗaya ba tare da walda na orbital ba.
Kowane coil na tubing guda ɗaya an gwada shi da matsi mai niyya.
-
Santoprene TPV Encapsulated Incoloy 825 Sarrafa Line Tubing
Meilong Tube ya kera musamman maras sumul da ja, welded da jajayen bututun nada wanda aka yi daga austenitic mai jure lalata, duplex, super duplex bakin karfe da maki nickel gami.Ana amfani da bututun azaman layin sarrafa ruwa da layin alluran sinadarai musamman masu ba da man fetur da iskar gas, masana'antar geothermal.
-
Santoprene TPV Encapsulated Incoloy 825 Control Line Tube
Meilong Tube yana ƙera samfuran layukan bututun na'ura mai ɗaukar nauyi mai jure lalata don nau'ikan mai da iskar gas da aikace-aikacen geothermal iri-iri.Meilong Tube yana da ƙwarewa mai yawa a cikin samar da naɗaɗɗen tubing daga duplex, nickel gami da maki bakin karfe zuwa masana'antu da takamaiman buƙatun abokin ciniki.
-
Santoprene TPV Encapsulated Incoloy 825 Layin Sarrafa
An yi nasarar amfani da samfuran tubing na sashin mai da iskar gas a cikin wasu yanayi mafi muni da ke ƙarƙashin ruwa da ƙasa kuma muna da ingantaccen tarihin samar da samfuran da suka dace da ƙayyadaddun buƙatun mai da iskar gas.